Special Trains : ఏపీ, తెలంగాణ మీదుగా ప్రత్యేక రైళ్లు.. దీపావళి రద్ధీ దృష్ట్యా దక్షిణ మధ్య రైల్వే నిర్ణయం
దీపావళి పండుగను దృష్టిలో ఉంచుకుని ప్రయాణికుల రద్దీని నియంత్రించడానికి దక్షిణ మధ్య రైల్వే వివిధ ప్రాంతాల...
- By Prasad Published Date - 12:01 PM, Thu - 20 October 22
దీపావళి పండుగను దృష్టిలో ఉంచుకుని ప్రయాణికుల రద్దీని నియంత్రించడానికి దక్షిణ మధ్య రైల్వే వివిధ ప్రాంతాలకు 10 ప్రత్యేక రైళ్లను నడుపుతోంది. పండుగకు ఇళ్లకు వెళ్లే ప్రయాణికులకు మెరుగైన సౌకర్యాలు కల్పించడంలో భాగంగా ఈ నిర్ణయం తీసుకున్నట్లు దక్షిణ మధ్య రైల్వే తెలిపింది. 20, 21, 22, 23 తేదీల్లో ఈ ప్రత్యేక రైళ్లు నడుస్తాయని ప్రకటించారు. ప్రత్యేక రైళ్ల వివరాల్లోకి వెళితే, సికింద్రాబాద్ నుంచి విశాఖపట్నం వెళ్లే నంబర్ 07401 రైలు అక్టోబర్ 21వ తేదీ రాత్రి 7.50 గంటలకు సికింద్రాబాద్లో బయలుదేరి నల్గొండ, మిర్యాలగూడ, నడికుడి, పిడుగురాళ్ల, సత్తెనపల్లి, సత్తెనపల్లి, గూడ మీదుగా మరుసటి రోజు ఉదయం 10.30 గంటలకు విశాఖపట్నం చేరుకుంటుంది. విశాఖపట్నం నుంచి తిరుపతికి వెళ్లే రైలు నంబర్ 07401 విశాఖపట్నంలో 22వ తేదీ సాయంత్రం 5.35 గంటలకు బయలుదేరి దువ్వాడ, అనకాపల్లి, అన్నవరం, సామర్లకోట, రాజమండ్రి, ఏలూరు, విజయవాడ, తెనాలి, బాపట్ల, చీరాల, ఒంగోలు, ఒంగోలు. , గూడూరు, రేణిగుంట స్టేషన్ల మీదుగా మరుసటి రోజు ఉదయం 8 గంటలకు తిరుపతికి చేరుకుంటుంది. తిరుపతి-సికింద్రాబాద్ 02763 రైలు ఈ నెల 23వ తేదీ సాయంత్రం 5 గంటలకు తిరుపతిలో బయలుదేరి మరుసటి రోజు ఉదయం 5.45 గంటలకు సికింద్రాబాద్ చేరుకుంటుంది.
కాచిగూడ-పూరి-కాచిగూడ 07565 స్పెషల్ ..ఈ రైలు ఈ నెల 21న రాత్రి 8.45 గంటలకు కాచిగూడలో బయలుదేరి మరుసటి రోజు సాయంత్రం 5.30 గంటలకు పూరీకి చేరుకుంటుంది. అక్కడి నుంచి వచ్చే రైలు ఈ నెల 22న రాత్రి 10.45 గంటలకు పూరిలో బయలుదేరి మరుసటి రోజు రాత్రి 8.45 గంటలకు కాచిగూడ చేరుకుంటుంది. సికింద్రాబాద్ నుంచి తిరుపతికి 07451 ప్రత్యేక రైలు అక్టోబర్ 20వ తేదీ రాత్రి 8.25 గంటలకు సికింద్రాబాద్లో బయలుదేరి మరుసటి రోజు ఉదయం 8.20 గంటలకు తిరుపతి చేరుకుంటుంది. ఈ రైలు నల్గొండ, మిర్యాలగూడ, నడికుడి, సత్తెనపల్లి, గుంటూరు, తెనాలి, బాపట్ల, చీరాల, ఒంగోలు, నెల్లూరు, గూడూరు మరియు రేణిగుంట స్టేషన్లలో ఆగుతుంది.
07452 (తిరుపతి-కాకినాడ టౌన్) రైలు అక్టోబర్ 21వ తేదీ రాత్రి 8.05 గంటలకు తిరుపతిలో బయలుదేరి మరుసటి రోజు ఉదయం 7.30 గంటలకు కాకినాడ చేరుకుని రేణిగుంట, గూడూరు, నెల్లూరు, ఒంగోలు, చీరాల, విజయవాడ, ఏలూరు, రాజమండ్రి, సామర్లకోట స్టేషన్లలో ఆగుతుంది. 07453 రైలు 22వ తేదీ రాత్రి 8.10 గంటలకు కాకినాడలో బయలుదేరి మరుసటి రోజు ఉదయం 8.10 గంటలకు చేరుకుంటుంది. ఈ రైలు సామర్లకోట, రాజమండ్రి, తణుకు, భీమవరం టౌన్, ఆకివీడు, కైకలూరు, గుడివాడ, విజయవాడ, గుంటూరు, సత్తెనపల్లి, పిడుగురాళ్ల, మిర్యాలగూడ, నల్గొండ స్టేషన్లలో ఆగుతుంది.
Related News
SSC: పదో సప్లిమెంటరీ షెడ్యూల్ రిలీజ్.. వివరాలివే
SSC: తెలంగాణ పదో తరగతి అడ్వాన్స్ సప్లిమెంటరీ పరీక్షల షెడ్యూల్ను తెలంగాణ డైరెక్టరేట్ ఆఫ్ గవర్నమెంట్ ఎగ్జామ్స్ విడుదల చేసింది. జూన్ 3 నుంచి జూన్ 13వ తేదీ వరకు తెలంగాణ పదో తరగతి సప్లిమెంటరీ పరీక్షల్ని నిర్వహించనున్నారు.తెలంగాణ పదో తరగతి అడ్వాన్స్ సప్లిమెంటరీ పరీక్షల షెడ్యూల్ను డైరెక్టరేట్ ఆఫ్ గవర్నమెంట్ ఎగ్జామ్స్ విడుదల చేసింది. జూన్ 3 నుంచి 13వ తేదీ వరకు అడ్వాన�